Xinsanxing Lighting Company aka kafa a 2007, located a Huizhou Zhongkai National High-tech Zone.Yanzu muna ƙwarewa a cikin hasken kayan halitta.
A farkon kafawa, mun mayar da hankali kan ci gaban inuwa da samarwa, da kuma fadada layin samarwa a cikin 2015 don samar da hasken gida na cikin gida.Daga baya a cikin 2019, a mayar da martani ga kasa "kore ruwa da kore duwãtsu, shi ne azurfa dutsen zinariya" ra'ayin kare muhalli, muna da wani m cikin samfurin shugabanci, don mayar da hankali a kan samar da na halitta kayan, kamar bamboo, rattan. itace, ciyawa, hemp shuka, da dai sauransu.
Bayan shekaru 3 na bincike, masana'antarmu ta haɓaka kuma ta samar da nau'ikan nau'ikan samfuran haske na kayan halitta, waɗanda aka fitar dasu zuwa Arewacin Amurka, Turai, Afirka da wasu ƙasashen Asiya.A ƙarshe, sun sami yabo baki ɗaya na abokan cinikin ƙasashen waje.Sama da shekaru 10 akai-akai na ci gaba yana taimaka mana haɓaka takamaiman gasa.

cancanta
Xinsanxing ya fahimci mahimmancin inganci.Kamfanin ya wuce BSCI, ISO9001, Sedex, EU CE da sauran takaddun shaida.amfori ID: 156-025811-000

Al'adun Kamfani
Manufar Kamfanin: Tura ambulan, yana jagorantar hanya.
Hangen Kamfani: Bari samfuran mafi kyawun inganci su haskaka kowane lungu na duniya
Kamfanin Tenet: Inganci yana cin abokan ciniki, mutunci yana cin kasuwa
Ƙimar Ƙimar Kamfanin
[Hali]: Mutunci da gaskiya, tarbiyyar kai da ƙwazo
[Nauyi]: Duk ta hannuna, abubuwa za a yi;gano kan lokaci da warware matsala
[Pragmatic]: Pragmatic, mai tsauri da inganci;nemo hanyoyi kawai, ba uzuri ba, idan dai shawarwarin, kada ku koka
[Passion]: Ayyukan ƙauna, ƙalubalanci matsalolin, haɓaka kai
[Bayan]: Koyo, rabawa, sababbin abubuwa;bayan kai, babu mafi kyau, kawai mafi kyau

Samfuran Samfura
Hidimarmu
1. OEM / ODM yarda, Haɗu da buƙatun musamman na abokan ciniki
2. Samfurin tsari a cikin ƙananan adadi yana karɓa
3. Babban inganci, farashin gasa, bayarwa da sauri, mafi kyawun sabis, zaɓi mai faɗi
4. Za a amsa tambayar ku dangane da samfuranmu ko farashin mu a cikin 24hours.
5. ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata don amsa duk tambayoyinku cikin ingantaccen Ingilishi
6. A rukuni na kwararrun ƙwararren fasaha da mutanen kula da shekaru goma na gwaninta.
7. 100% na duk ƙãre fitilu za a gwada kafin sufuri da mu QC ma'aikatan.